Vietnam Key Fan Forum

Các bạn mới, các bạn cần gì?

[Margin=700]Chào mừng các bạn mới
[box=#fff|#b2cff9|1|0|0][/box]
Hiện giờ số lượng thành viên đều tăng theo từng ngày, nhưng điều luôn được lường trước là mem tích cực mới sẽ như lá mùa thu. Forum luôn sẵn sàng lắng nghe đóng góp ý kiến của các bạn, nên tớ lập topic này. Các mem mới cần thấy gì ở forum, muốn nó như thế nào để có thể dễ dàng hơn khi sinh hoạt với 4rum, bọn tớ đều tiếp nhận. Chỉ cần các bạn gõ bàn phím bấm button “trả lời” thì tất cả mọi người sẽ lắng nghe bạn.
~Kính bút~[/margin]

có lẽ hơi thiếu chủ đề cho newbie thương các chủ đè ở 4rum đã lâu rồi các mem mới khó theo kịp , ngán nhat khi lật lại gần 80 trang commend , [ko biết có tính ta là newbie ko] , theo mình thi nên them chức năng nhạc nền:bomb:, tks vì đã lắng nghe

có khi không cần phải hỏi khi có lẽ ai cũng nhận thấy được 4rum rất thiếu các HOẠT ĐỘNG.
nhìn qua thì phần lớn chỉ có các topic download, thông tin, bàn tán vớ vẩn mà không có các dạng hoạt động, trò chơi, blah blah gì đó sôi nổi để mem có hứng tham gia.
những cái đó thì mới hút được nhiều người, chứ nếu chỉ để bàn tán, đăng tin tức thì fanpage trên fb là quá đủ…
lần trước đc 1 mem cố tạo ra trò chơi để mọi người tham gia thì mấy staff chả ai chịu làm gương gì cả…

Cái này tớ sẽ rút kinh nghiệm và chú ý ở lần sau
Nhất định nếu có kỳ 2 tớ sẽ tham gia :@)

Mình thì có lý do cho việc không tham gia game~
Nhưng nếu có việc gì cần thì mình sẽ hỗ trợ về mặt kỹ thuật~

theo mình thi nên them chức năng nhạc nền

Bác bỏ ý kiến này nhé.
Phuơng hướng phát triển chắc vẫn là lập nhưng topic “dễ comment” thôi, cơ bản là staff ít người đủ thời gian onl quản lý mấy cái này quá.

uhm, mà nãy h xem có mình ta vs staff commend ko chả thấy mem mới nào vào commend cái lấy tinh than

Giờ này mem off hết cả rồi cậu à, chỉ còn mấy tên cú đêm thôi.
Stick topic lên nhé.

uhm toàn cú đêm cả , mà Flynn mai ko phai di hoc ah onl khuya nhi?

Admin này bận nhiều quá rồi, ko lo forum được :-?? Tớ quản 5 cái chi nhánh và up tài nguyên, sắp tới thêm cái wiki nữa ~
Các mod ráng tích cực lên vậy, trước mắt tớ kêu là xem lại cách cấu trúc các topic thảo luận đi, thêm mỗi box một topic thảo luận chung và lấy làm chuẩn thôi.

mình bù nhìn chỉ quản đám pj LN, manga và anime tạm thời thôi nhé, còn muốn mở rộng hơn thì mình cần người có chuyên môn về tổ chức để hỗ trợ chuyên sâu hơn

cần các topic tổng hợp theo dạng A>Z các tài nguyên theo từng chuyên mục như manga, anime, LN, VN hay music cho dễ tìm

vậy tóm lại là staff bận hết cả , muốn mở rông thì phải thêm người thôi :bomb: , hình như có cái map của 4rum rồi mà tại ít người chịu vào tìm thôi

vậy sẽ tống bớt staff…
bạn nào có khả năng tự ứng cử lên luôn đi =)))

kiếm chú nào siêng onl sớm chiều đấy , :bomb: otaku chính hiệu càng tốt :handsome:

<<< onl nhiều nhưng khả năng ít :thatvong:

lo gì chú bonaquack sẽ lo tất:bomb:

thế các staff vào cave điểm danh xem đã/đang làm gì, hoạt động ở đâu đi, sau đó mới quyết định dc, đến giờ mình cũng đếch biết staff nào ở box nào, biết mỗi cậu phanh box TLA

điểm danh chỗ nào cơ :robot:

core cave =)

từ ngữ mang nhiều ý nghĩa

hờ tại member ko thấy
nói thẳng ra là box ẩn