Các bạn mới, các bạn cần gì?

phần dark nghe hấp dẫn đấy có j nhi? :flash2:

Vậy thì mở lại shop, và chơi thưởng rep, mem sẽ dùng rep đó để “mua” per vào các khu vực cấm, okie?
Đương nhiên per chỉ có tác dụng từ vài ngày => 1 tháng, và khá là đắt đấy :))

it vào khu vực cấm nên ko biết có j , nhưng Flynn nói nghe hay đấy

vậy chắc cần làm phong phú thêm Dark Area trước đã nhỉ :hoho:

hide vừa phải thôi vì mình ko có loại tài nguyên mà chỉ mình có, trong khi tâm lý đi download thì ai cũng muốn có ngay và nhanh, chỉ khi nào gặp loại bất khả kháng thì mới chịu bỏ công sức thời gian ra để down
ờ mà hoàn thiện cái range rep + rule còn biết đường mà + cho ng có đóng góp chứ

Vậy thì hide cao với các tài nguyên mới và hot, giảm dần theo thời gian.

cái “đặc sắc” nhất thì có lẽ chỉ có đống album kia thôi… :robot:

Giờ xây dựng cái range rep và chế độ ưu đãi khi có đóng góp :robot:
Nên chia ra 1 cái mp3 1 cái lossless để dùng làm chính sách ưu đãi :robot:

Không có kế hoạch hide tài nguyên lúc này nên không áp dụng cách này bây giờ.
Trừ lossless tớ không nắm ra thì subbox dark VN sẽ xớm bị xoá bỏ và public, khi đó dĩ nhiên có hide với các tài nguyên nhạy cảm.

Thế cậu tính hướng 4rum theo là nơi cung cấp tài nguyên hay là thảo luận
Vì tớ thấy hiện giờ ko thể thực hiện cả 2 cái cùng lúc được đâu
Được này mất kia, khó quá đi mất

Forum là nơi thảo luận, nhưng nó xuất phát trên tinh thần tự nguyện thảo luận và yêu thích, với các đề tài nóng, các thắc mắc cần giải đáp, là nơi chia sẻ cảm xúc, chứ không phải dùng tài nguyên làm mục đích nhử. Tớ không muốn hướng forum Key theo vết của VnS, mà theo mô hình kiểu mẫu như animesuki, dù cần thời gian rất lâu để phát triển.
Tài nguyên cung cấp cho thảo luận chứ không nên hướng nó thành thảo luận để được có tài nguyên.
Chúng ta cũng sử dụng giấy phép nội dung khác so với các forum khác, tớ đã lên kế hoạch và bàn với admin Flynn lúc này.

vậy tóm lại là ông Min ko đồng ý với việc hide tài nguyên . nói chung là cần mem mới tham gia thảo luận . cứ del nick nào ko onl trong 2 tháng liên tục đỡ năng . hay là giới hạn down tài nguyên dựa trên post

Hide cao sẽ dẫn đến spam nhảm vô ích, hide thấp thì cũng như không, nói chung là xuất phát ở tâm ý muốn thảo luận với mọi người không thôi =))

Những ai leak tài nguyên bên các site Tung Của cũng thấy để down được phải vất vả spam thế nào rồi đấy.

có trang đòi reg acc vất vả down xong nhưng pass giải nén cần 1 NDT để mua =)
hide thì vẫn cần phải hide thôi, tuỳ loại tài nguyên

Có lẽ sẽ hide lossless = số post nhưng không cao.
Vn 18+ cũng vậy, nhưng cao hơn.

Còn lại chỉ hide với ai chưa reg nick.

Cái này mình đồng ý

được đấy

Nghĩ thêm đc cái này, nói thử mọi người xem có đc ko nhé: Sao mình ko mở một topic mà trong đó cho phép mọi người tự chế tạo cảm xúc rồi up lên, dạng như mấy cái emo Clannad mà Flynn up lên ấy
Làm thế cho nó đa dạng nguồn cảm xúc , vừa có bản sắc của Key FC :nagisa09:

Nặng cmnr 8-}
Làm cái hướng dẫn nhé và tối thiểu phải dưới 1 mức nào đó để đỡ nặng

Mọi người không thử tưởng tượng 1 cái topic đầy ảnh GIF nó nặng như thế nào à…
Nhưng ý kiến cũng đáng để xem xét đấy :-?