Vietnam Key Fan Forum

Các bạn mới, các bạn cần gì?

làm cái gif nhẹ thôi , với lại quy định nội dung để tránh nhảm , 1 tuần chon ra 1 cái tốt nhất tang rep cho người làm có vẻ ổn :bomb:

trời ơi cần gấp các thanh niên và staff góp ý cho cái game hang tuần hẻo quá :anxin:

Giờ buộc phải đợi CLANNDAD patch vie ra full patch
Mình đã nói bao nhiêu lần rồi muốn sốc tinh thần các bạn trẻ thì phải có cái này mà chẳng thấy đâu
Mình cá là một đám sẽ nhào vô đấy

cái này là cái gì thế

thường thì sau khi re patch trong khoảng 1 tuần lượng view đều tăng cao vô kể

nếu mà liên kết được với mương 14 hay gen14 thì view còn cao nữa

thì gửi mail lên báo giáo dục, nhờ họ viết 1 bài “Lại có 1 sex game mới đc dịch sang tiếng việt” \m/

Good idea \m/

chuẩn men kêu các anh ấy để luôn tên 4rum khỏi ẩn khỏi *** đẻm bảo khỏi quảng cáo

chắc các anh ấy phải kiếm doujin clannad làm tư liệu với ảnh minh họa mất =))

tư liệu cho lều báo đây :yaoming:

Lời bình:
“Trái ngược với những nét vẽ đẹp và dễ thương là những câu thoại rất thô lỗ, mang tính khêu gợi trí tưởng tương của độc giả.”
Đoán thế~

đc 12 trang rồi chém gió hết 9.5 trang , lều báo sẽ còn lấy fanart ra mà bảo là của nhà sản xuất , gì chứ chém gió các anh ấy lv cao lắm , :onion:, nãy sôi động nhỉ

cho em có thấy một vài activate member là chức vụ gì vậy?

4rum hoạt động theo cơ chế
Administrator | Tech. Administrator | Super Moderator | Moderator | Trial Moderator | Core Member | Active Member | Member
càng lên gần admin lv càng cao

nói đơn giản thì, active member, đúng với cái tên của nó, là những member có nhiều hoạt động tích cực cho 4rum.
về cơ bản thì cũng chẳng có gì đặc sắc khác với mem thường lắm, chủ yếu nhìn cái nick màu mè nó oai thôi :hoho:

mình thấy forum load hơi chậm, không biết nó dùng host gì hay sever

hỏi super ruồi của 4rum admin Flynn đấy

:yaoming: ta thấy nhiều mem còn hoạt đọng mạnh hơn amem, core mem kìa , mấy cái màu đúng là cho đẹp that , ta thích màu đỏ cho đẹp

Nói các bạn không tin chứ hiện tại site đang chạy trên con PC cùi RAM 128 của mình, lúc nào không truy cập được là do mình tắt modem đấy. Tiền đâu mà thuê host :hoho:

Vậy mình cho vào list banned nhé, đỏ chót luôn, bonus thêm hiệu ứng gạch cực đẹp =))

ko thích gạch ngang , cơ mà ghê nhỉ chạy suốt nagỳ ko nghỉ ah tiền mạng, tiền điện đâu ra :eesh:
p/s hình như lạc đề rồi

tự hỏi chỗ tiền donation nó đi đâu hết :hoho: