Điều gì khiến bạn đến với KEY?

archive

Thì sao hả :hoa:
Mỗi người làm bài niên sử tựa đề “Hành trình đến với KEY” đi =))

@Someone: dụ thằng em vô đây lolz

CLANNAD đưa mình tới tất cả.:love2:

@thonglinh90:nó sắp vô rùi đó :kiai:

thành viên mới đây, nghe đồn clannad hay nên xem thử, sau đó thấy hay thiệt nên chuyển sang Key, thích nhất là cái arc

White perv :yaoming:
Chẳng phải doujin của CLANNAD đưa ngươi đến với KEY sao :yaoming:

thực ra với vài người là anime AB.mình là 1 ví dụ

Hự, tên nào đấy ???:frozesweat:
And btw I’m not a pervert !:huh:

:eesh:
Tôi phải ghi nhận :yaoming:

http://vnkeyfanclub.com/forum/threads/ksla-0073-0075-rewrite-original-soundtrack-mp3-flac-mf-torrent.295/

Lý do anh đến Key :love2:
Trước đó thì cũng lượn lờ quanh KFC troll cho vui (Hồi đó lượn từ Clamp, Doraemon, Ecchi, Mecha, FF rồi lượn về VN-LN).
Lý do vô KFC troll: Cái ổ này trông…hiền quá, vô phá :hoho: (Giờ mới nhận ra mình chui lộn vô động quỷ loli :dead: ).

Tầm khoảng 3 năm trước gì đó ’ 3’, mình lên google gõ “anime cảm động nhất” (hồi đấy đang thích thể loại mau nước mắt =))) => Ra Clannad, xem rồi tự kỉ mấy ngày rồi lại mò tiếp ra Air, Kanon, sau đấy mò ra cái VN Clannad, Kanon => đọc => thích luôn ’ 3’, rồi thành fankey ’ 3’

Welcome :x

Bạn này mem lâu rồi, trên FB ~
Mi có FB mà chả bao giờ thấy xài ~
Kêu design cái banner cũng chưa thấy đâu
Và remake cái ep 2 cũng mất dạng
lolz =))

CLANNAD====> Key…1 con đường đơn giản :3
Chào mọi người~~

FB là gì :-/ Ăn được không :-/

Welcome :x
Hy vọng 4rum có thêm 2 thành viên tích cực mới :x
Nếu thấy chán muốn đóng góp cứ hỏi bác Min :x

đại khái là bây giờ ta toàn post trên FB =)
cảm nghĩ Key cũng acc ta, lolz ~
forum này dần lui thành nơi làm việc thật rồi, nhất là khi sau này cái center phục dựng ~
THIẾT KẾ GIÙM CÁI BANNER, trời ơi ~

Khoảng 1 năm trước, vào giờ tin học, thấy chán mình ngồi mở các ổ đĩa lên xem, tình cờ thấy folder AB!, mình lấy usb mang về xem thử thấy rất tuyệt. Vài hôm sau lên VNS đi loanh quanh, tình cờ -> KFC-> biết đến kanon,clannad
-> fan KEY.

^ Welcome~~ :x

Angel Beats đã dẫn mình đến Key :run: => sau đó xem đến Air => Kanon => Clannad => ghiền luôn :x
Chào all :smiley:

Uguu , Ayu-chan đưa em đến : sau một ngày làm việc vất vả , vô tình nghe được bài Fuyu no Hannabi :love2:, kawaiiiii . Rồi lên mạng gõ 1 cái và thế là … Kanon 2006 hiện ra thôi chứ có gì đâu . Rồi từ từ , em đã phát hiện ra : mình đã " trúng đạn" của bác key :leocot: