Điều gì khiến bạn đến với KEY?

archive

Hiếm có người trúng đạn Key nhờ Kanon :x
Welcome :hoa:

ủa vậy có ai tử vì LB giống mình không :run:

Kanon hay mà:xitmau: . Và từ từ , câu cửa miệng của mình chuyển sang “uguu” , và bây giờ là “wafuu”:flash3:

Lap topic nay la hop tinh hop ly :yaoming:
^ welcome

Vừa update thêm tổng quan Vietnam Key FanClub trong site map đấy ~

máy tính trường bạn tuyệt nhỉ.trường gì đấy để mình chuyển sang với:run:

mình lang thang trên 4rum của RHS và nghe được bài Dango Daikazoku -> youtube tìm rồi xem CLANNAD và lần lượt là AB!, Kanon, Air và LB! rồi trúng đạn và hy sinh

Welcome to you :>

lala tới với cái động này nhờ cái biển thông báo cần mem làm Pj anime ( tiên sư :die: lão Ending, Ep4 chưa có (tiện hỏi bao giờ có vợi :dead:) hô mình cậu làm 6 nhé <= Wut Đà Fu :eesh:)
còn lala thuộc thể loại cái gì cũng dám nuốt theo thời điểm :yaoming:
vì thế dù của key hay của cái gì cũng coi tất, miễn là 1 tỏng 2 thứ sau ok đó là art hoặc story
lâu lâu buồn buồn phải mở mấy các khác ra coi đổi không khí :yaoming:

Kaka. Mình đến với KEY khi tình cờ nghe bài OP của REWRITE. Sau này thì do cần wallpager nên mò vô VNS, rồi đang ghiền manga nữa chứ, kết cục là bị CLANNAD với REWRITE hớp hồn. Giờ đang tìm LB! với EX với cái RHF để cảm nhận, còn AIR với KANON xem chừng không thích coi.

còn AIR với KANON xem chừng không thích coi.

Đừng…không xem phí cả đời đấy

LÀ SAOOOOOOOOOOOOOOOOOOO???

Trans đến ep 5 rồi mà? Thế là thế nào? LE

Tính ra là đi cho kịp thời đại cái đã, rảnh rỗi mới xem mấy cái kia chứ đã nói sưu tập đủ bộ thì làm sao mà thiếu em nào được

dunno :eesh: vì không thấy đưa nên mới hỏi mờ
Ending đâu :die:

Clannad. ban đầu thằng bạn cùng phòng nó coi rồi coi ké, thế là đành ra lậm luôn. nhìn lại chính clannad là dẫn lối mình vào con đường A/M/VN.

Air và Clannad lúc trước có xem đc mấy ep đầu nhưng do mạng cùi bắp quá nên ngưng luôn :tatoi: để khi nào rảnh ra tiệm down về xem :kiai:

thêm cả AB nữa.hok coi AB thì cũng khá phí đó:one:

Mình đến với Key nhờ bài Koibumi của Yanagi Nagi =))

AB là gì??? :sad:

Angel Beats!