Điều gì khiến bạn đến với KEY?

archive

Etou trong lúc đang ghiềng manga twgok , thấy anh ấy chơi galgame ko biết đó là j nên google thử, ra vs novel ko,đọc thử 1 kitenic novel thấy chán:dzo: , lúc đó làm biếng nên thôi bỏ , gặp thằng bạn cũng đoc chung manga , nó nói clannad chơi gần giống trong truyện lúc đầu ko quan tâm nhưng nghe nói hay quá nên bị dụ, cài ko đc tức quá nên quyết tâm down đọc cho đc , sau 4 cái bad end:punch2: , vào đc route yukine đọc xong lần đầu rơi nước mắt :huh: , nên từ đó dính chưởng, lúc đó chưa biết Key là j , sau khi đc giới thiệu thêm cái anime clannad( lúc đó chưa đọc after story) quá hay , nên từ đó để ý tới chữ key , lên google tiên sinh thì ra 1 list hàng của key thấy art đc nên , bắt đầu kiếm link down , sau clannad >AB!>anime kanon>vs novelLB!>rewrite> rewritehf:xitmau: . từ đó kết cách viết văn của maeda Jun tiên sinh. rồi xảy ra accident box vs novel đóng cửa hết. lay hoay lên face gõ chữ Key vs art thì tìm đc anh Min .rồi vào KFC lun:bomb:

^ Má đọc hết luôn rồi mà O_o

Mình thấy kha khá mem VL (nói chung) mới chủ yếu là từ TWGOK FC =))

CLANNAD : The Motion Picture là bộ đầu tiên, sau đó là Angel Beats! đến nay thì không bỏ qua bộ nào :smiley:

CLANNAD chứ~
Mà chỉ mới xem anime thì chưa đủ đâu~

hj. Đang đọc VNS bộ này với bộ rewrite :smiley:

vẫn đang ngâm cứu Rewrite vs rewrite hf đang cày

Đi lơn tơn trong chùa Vĩnh Long đột nhiên gặp mấy sư trụ trì dẫn wa box KEY, thế là vác ngay cuốn bá đạo nhất về xem đầu tiên: CLANNAD :smiley: Coi xong mới biết cái cảm giác khóc vì 1 tác phẩm hay là như thế nào :slight_smile:

Thấy nhiều người cũng coi bộ đầu tiên là CLANNAD nhỉ . Và cũng nhờ CLANNAD mà mình đến với KEY :smiley:

mình thì air đầu tiên rồi theo thứ tự kanon > clannad > angel beats :quanchan:

Mình nghe nói bên Key có Visual novel hay nè anime nè manga nè nên mới đến

Manga - Animax - Fairy Tail - TWGOK - Vnsharing - box LN, VN - chọn thử một game - CLANNAD - Anime - Key
Problem? :yaoming:

Ta lạy chú :yaoming::yaoming::yaoming:

Đến với Key khi vô tình tìm 1 film nào đó hình như là Sola rồi lên google tìm thử thì lại ra Air :frozesweat: cuối cùng xem thử thấy hay rồi tiếp đến là clannad vv… :fuko06:

đọc phía trước đi còn nhiều cái bá đạo lắm

Hình như chưa đủ post

Chà, giờ mới đọc post của ông đó :drink:

^Hoá ra là từ cái này nên mình mới thấy post của cậu bay tá lả khắp forum hả…

Chữ kí để làm gì . Post đâu có liên quan tới chữ kí

Mình biết đến Key do 1 lần bắt đầu đọc VN thì vào cái bõ bên VNS thấy Project Việt Hoá CLANNAD, thế là kéo về đọc rồi đâm ghiền.