[Discussion] Angel Beats!

staff nào đủ tuổi thì cưới vợ ngay và luôn cho con đi học tiếng nhật về dịch AB!,
stop chém gió sau vụ RW thong sẽ lặng vậy ai sẽ ôm vụ AB! nếu làm Vietpatch

Chú nào 25 tuổi vậy, ơ mà 25 còn trẻ chan, tớ đây chẳng thèm lấy vợ nữa cơ

http://vnsharing.net/forum/showthread.php?p=13855855#post13855855

Great admin này vứt đi đâu hửm? :kiai:

thăgng ad nó là otaku chân chính nên không lấy vợ đâu, không lo lắm

^ Thằng admin toàn chỉ tay năm ngón có tham gia trans đâu :yaoming:

Ờ, không có planner và đốc thúc PJ thì chả ai làm đâu :yaoming:
Nhiệm vụ quan trọng nhất để có leader là ở đấy. Và leader không phải là trans, nếu không tuyển trans làm gì?

Mà các bác tính xa vờ lờ, chưa có thông báo chính thức, chỉ mới là cái tweet mà các bạn đã tính đến bản patch visual AB! rồi mới ghê :yaoming:

??
Mi có đọc center không vậy? :-?

đến leader còn bị thúc liên tục vào ass kia kìa

leader cái PJ RW này suốt ngày bị maganer mắng xối mắng xả, thúc hết cả hơi ra đây này :hoho:

Vậy chắc cưới luôn vợ trans đc để tăng nhân lực

^Hội những otaku mê mẩn mắt xanh tóc màu lo cưới vợ ko thể trans AB! được :yaoming:
AB! mà ra thì ko biết có chia route ko nhỉ :-?

ỐI dào, các cậu lo xa quá đấy

Ra rồi rồi đợi Eng pack r đợi extra và đợi viet patch và …Chắc 2016 là hoàn thành :3

còn phải đợi xem độ dài và bệnh lười của nhóm dịch có tái phát ko đã ngoài ra còn xem bác great admin có ngâm giấm tiếp ko nếu cả 3 yếu tố trên đều xảy ra mặt tiêu cực thì còn lâu sau năm 2016 mới ra vietpack

Theo các bác nghĩ thì vn của AB! có vượt dc clannad ko

Tuỳ người thôi:hoho:
Mà theo mình thì anime chưa qua được thì cớ sao VN lại qua được:hoho:

VN AB! đầy đủ hơn anime mà

Chờ chờ chờ… Dự là sau này làm trans luôn, nhưng không biết có làm được không, và trans J --> V hay E --> V. Haizzz. Nhưng công nhận vẫn luôn háo hức chờ diễn biến cốt truyện mà Maeda-sama phát triển, sẽ xảy ra những gì đây ^^ Ôi, háo hức ghê

khả năng là sẽ trans E - V thôi, chứ với lượng nhân sự biết J hiện nay thì trans đến bao giờ cho xong…( chưa kể ngay cả mấy tên đó cũng toàn bận + lười :robot: )