[Discussion] Angel Beats!

Eng patch ~> Viet patch chắc em xin vào làm quá :kiai: mà sang đc Viet patch chắc phải hết 2016 quá =]]

Cứ đùa, AB! dài lắm nhé, 8 vol, 2 năm nữa không biết có eng patch không chứ ở đó :yaoming:

6, không phải 8.

6 vol @,@

Ấy nhầm :yaoming:

đợi eng patch chắc cũng phải nửa năm @@

Tớ tính thế này, tụi mình cứ dùng tool chuyển từ Jan sang Eng mà cậu Flynn Rider nói đấy + với google-sama để kiểm định. Qua tay Min nữa là sẽ hoàn chình. Tuy có lâu hơn một chút nhưng chờ Eng pacth chắc dài cổ

Mình cứ tưởng là phát hành từng vol vậy thì trans eng cũng làm từng vol chứ. Nếu đc vậy thì lúc eng đang trans vol 2 mình cứ làm vol 1

Angel Beats! mà ra thì khối anh pick thôi :v Lo gì lâu :v
Sở dĩ Rewrite chậm thế (mà như vậy đã là nhanh lắm rồi so với các game khác của Key) là vì nó mới hoàn toàn, chứ AB! thì hype từ trước rồi, không dân trans VN thì dân trans anime cũng vào cuộc :v

Vấn đề là dân anime đâu có hứng dịch viuál

dân visual novel cũng đống lắm, lo gì

dài cỡ nào cũng chơi. khi mà xong hết chắc em đang học đại học mất rồi :hoho:

có cái nữa nếu Rewrite làm anime thì chắc cũng đỡ cho nhóm dịch nhà ta :yaoming:

JC+RW :v

Angel beats sẽ dài cỡ nhiêu tiếng nhỉ?

6 vol., mỗi vol. dài = AIR.

Ý bác vol là sao? Route?

Angel Beats! sẽ được chia từng vol. (bản) phát hành. Gồm có 6 vol. tất cả, phát hành kéo dài, dự kiến là trong năm 2014, cứ 3 tháng một lần.

Thế này thì chừng nào có CG mà coi đây :tatoi:

Thế nó sẽ có bản hoàn chỉnh gồm 6 vol khi tất cả ra hết không? Vì cứ chơi lẻ tẻ thì phiền quá.

Chia theo void là các cậu nghĩ nó đồ sộ như thế nào rồi đó. Mà Air bao nhiêu line vậy Min