[Discussion] Little Busters! / Little Busters! Ecstasy / Kud Wafter

Quả thật mình là người quá kén cá chọn canh với thể loại romance :thatvong:

harry potter truyện hay hơn phim n lần
LOTR cũng vậy,
YSN cũng thế

tóm lại là trên đời vẫn tồn tại mấy con lừa đánh giá nguyên bản thông qua chuyển thể như cái thời ở box anime Vịnh Ngu Si
chúc cho bọn đấy sau này lấy được vợ đẹp trên face cá sấu ngoài đời.

Mấy bạn ơi, sao mình chơi Little buters! EX mà chả thấy H-scene đâu vậy. Giúp mình với, thanks nha.

^ vãi , muốn kiếm h-s thì chịu khó đọc jap chứ cài patch đọc tới tết éo ra đâu , … lên kiếm h-cg down về cho nhanh chứ ngồi kiếm h-s làm giề

patch Eng của LB-EX đã bị bên trans team cut hết phần H đi rồi nhé :fuko08:

Mình mới chơi game này tầm dc 2 tuần và mới chơi xong route của Rin. Nhưng mình chơi đến khúc hành lang thì Riki Nacolepsy rồi hiện nhiều dòng chữ gì đó rồi quay về Title. Cho mình hỏi h mình phải chơi lại sao ; A ; Và giải thích cho mình về cách chơi và unlock route của từng ng dc không ; A ;

Chẳng lẽ để unlock 1 route là phải chơi lại game từ đầu sao ; A ;

Arigatou ~ ; A ;

Muốn vào route rin thì phải hoàn thành hết các route của các bé còn lại ’ 3’

nếu đã hoàn thành các route khác thì đó là route Rin 1 . vào lại route rin 1 lần nữa sẽ đi dc rin 2 nội dung đoạn gần cuối có khác~~~~~:drink:

Ý là đây là lần đầu mình chơi, và mình chơi theo walkthrough ; w ; . Sau đó đến cái khúc cả bọn ăn bánh thì nhảy sang Rin route, dù chọn choice khác hay đúng với walkthrough thì nó vẫn như vậy… ; w ;

bạn phải qua hết route của cá nữ chính khác thì mới vào được route của rin
hồi trước cũng đứng chỗ này mãi =)))

Thôi thì chờ mấy cậu kia trans xong rồi chơi luôn vậy

chơi Rin 1 trước cũng chả sao, rồi chơi các route kác sau đó vào lại rin 2

Đang đi đến route Komari, mà cho hỏi có ai thắng trong baseball match không?

Nếu quen rồi thì thắng là thường xuyên, mình mới vào cũng bị củ hành 10-0, called game đi về