[Discussion] Thảo luận chung, giải đáp mọi thắc mắc về Visual Art's/Key

Đâu, cái này chắc là tên Min reg trên VNDB đấy~

Hết hồn, tưởng chưa khởi công mà đã xong ấy chứ :frozesweat:

thấy từ hôm qua , nhưng click vào nó ko ra:cham:

Tự dưng hôm nay trong đầu cứ ong ong cái câu nói "Day before yesterday I saw a rabbit, and yesterday a deer, and today, you." của Kotomi, H mới đi tìm cái story gốc của câu nói đó để đọc XD Hay phết XD

… WTF @@~

Đọc nội quy trước khi đăng clip từ Youtube

AIR được dịch 33% http://amaterasu.tindabox.net/AIRstats.php

vậy bên RWhf sẽ lâu hơn 1 chút , lại delay:onion:

Đã xử xong đống bừa bộn trong Lyrics nha :smiley: Bài nào cần bổ sung, cần sửa thì xong rồi nha … Bài " Oba " của Kotomi vẫn chưa dịch cẩn thận -_-
Chắc phải xin thang rep để cổ vũ tinh thần dịch vậy ;))

P/S: Còn thiếu bài nào ko nhỉ?

Happy birthday Saya-chan !!!

Chào các bạn, không biết fanclub ta có hoạt động gì mới không?

Nhân tiện, lúc này mình cũng rảnh một thời gian, không biết các bạn có gì mình có thể giúp được không, như dịch thuật chẳng hạn?

có 2 pj mới là TA và RW rảnhthif vào thay trans nghỉ tuần sau nhé , hay vào pr QC đều dc lien hệ kotomi

hí hí. 5/3 là lễ hội zombie à :">

Tiếp Hyouka ko bạn? :slight_smile:

ta đang dụ cậu ấy vào RW sao chú lại dụ đi chỗ khác:yaoming:

^
ko thấy chữ tiếp à :yaoming:

đã lôi kéo thì ko quan trọng tiếp nối gì cả , mà hyoka ta thấy delay lâu quá rồi

Hắn đang siết nợ ta đây, nhưng giờ có bóp cổ, vặn cổ hay đả “thông” thì ta cũng chả moi đâu ra hàng cho hắn.

cái channel của đồng chí thật là bá đạo http://www.youtube.com/user/TehIshter/videos?view=0

quá phiêu

[spoiler]

Ưm, cái Hyokka không phải Key, nên mình cũng muốn ưu tiên cho dư ạn thuộc Key của ta trước. Xin lỗi bạn Last Ending ha.

Bạn Kayuta Nigeru này, mình có thể làm bên TA hay RW được không? Tùy bạn chọn, nhưng mình làm 1 cái thôi nhé.

TA ai dịch các SEEN 18+ nhỉ?:kiai: