[Discussion] Thảo luận chung, giải đáp mọi thắc mắc về Visual Art's/Key

vào bên RW đi tuần sau có 1 trans và 1 pr nghỉ , cậu vào làm luôn đi nhiều người dịch cho nhanh topic đăng kí đây
http://vnkeyfanclub.com/forum/threads/tuyen-thanh-vien-viet-hoa-rewrite.426/

kể cả có ai đó nghỉ thì mình vẫn có đủ khả năng để xử lí 2 routes, nhưng nếu có người vào giúp thì vẫn tốt hơn :fuko06:

đề nghị thêm việc cho SAT 1 tuần 3 seen hay bên TA muốn SAT vào phụ ko :yaoming:

Mình không có skype, cũng như không xài yahoo mấy, có bạn nào nghỉ thì mình vào “ké” cũng được, mình đang muốn làm lắm.

Mình sẽ luôn vào trang này để check tin nếu các bạn nhắn mình, các bạn yên tâm.

are u a slave driver :tatoi:
and I’m not interested in TA, you know? :dead:

Nếu các bạn bên TA thiếu người thì mình giúp cũng được.

^ từ từ chạy qua chạy lại coi chừng ôm không nổi đó , báo với lead rồi , gì chứ ôm 2 pj của Key 1 lượt không nổi đâu
@ SAThttp://sphotos-c.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-ash3/s480x480/69828_386362048128241_52724829_n.jpg
problem ? phụ thong linh đào tạo 2 tên sống = từ điển nhé , lâu dài làm khổ nhau thôi [ bỏ leader ra không tính :hoho:]

đấy là vấn đề của lead + semi lead, mình không liên quan :fuko08:

Okay, mình chờ phần được giao của mình. Cám ơn bạn nhiều.

vậy bạn dịch rw đi cho tăng năng suất :d

PJ Rewrite dự sẽ đạt tốc độ thần thánh :yaoming:
~8000 line/tuần thì 13 tuần= 3 tháng là tran xong

đó là tính toán trên lý thuyết, còn thực tế thì còn phải xem đã :fuko08:

chưa tính QC + pr ah còn final check nữa , cái clannad trans xong từ kiếp nào rồi mà lão min vẫn ngâm chua đấy thôi:bomb:

Cứ trans xong hẵng tính =))

chờ tới lúc đó thì các PR :dead: hết rồi :fuko09:

PJ này cuối năm nay đã xong chưa nhỉ?

xong = niềm tin , chú không cho ta thi dh ah

Mình lên xem manga thì mình chợt nhớ là mình và Flynn có dịch xong một bộ manga fanfic của Kanon. Sao các bạn không đăng lên?

Vì mình đang có ý định remake lại bộ này~
Mong cậu đừng biến mất vào lúc đó, vì mình cần cậu hỗ trợ khoản dịch thuật (sr vì bản trans của cậu mình làm mất rồi…)

Mới chơi lại Little Busters! sau một thời gian
Cái này để ý lâu rồi nhưng h mới nhớ đến để hỏi: Mấy cái câu dài dài bên LB! cuối câu thường có hiện tượng chữ bị mất khi xuống dòng
Như cái chữ face dưới đây. Làm sao để khắc phục cái này?

Và, có ai có lời khuyên nên đi route nào cho hợp lý không? Như Nigeru từng khuyên đi Kotori đầu tiên bên REWRITE