Vietnam Key Fan Forum

[Hỏi] Các bạn ở TP.HCM có muốn làm áo không?

Như tiêu đề (makeup)
Thấy nhiều bạn Gato với mấy người ở miền Bắc nên mình lập topic xem ai muốn không (makeup)
Nếu số lượng nhiều thì mình sẽ đi hỏi han chỗ in (tphcm)
Còn việc sau đó muốn gửi sang các tỉnh thì mình tính sau (makeup)
Tiền nong thì mình sẽ cố gắng ứng trước được bao nhiêu thì có thể chứ tiền thì mình có chứ nhiều thì thua =))

Hà Nội xong vào vote cái nhỉ?

Thằng nào mà chẳng muốn có :hoho:
Cơ mà nên đợi bên HN xong đã rồi bên mình làm sau :tatoi:

Ko ngoài dự đoán thế nào mà chả có “trụ sở” trong Nam :v

gần chỗ mình chõ tiệm in lên áo để ra hỏi xem , đầu tiên là cần lôi dc cái máy về nhà để làm mẫu đã

banzai…banzai… :hura:

Yeah… banzai

https://fbcdn-sphotos-h-a.akamaihd.net/hphotos-ak-prn2/v/1081656_543706705698477_29768433_n.jpg?oh=c22824fc136fff2bc4d310d35269b732&oe=5214A439&gda=1377106107_2d9fe0ec13bac2c5cf0399b217af74c9

so gay :hoho:

làm mẫu có cổ dc không nhể , thích loại có cổ hơn

Đặt 1 cục gì đó ngay chỗ thắt lưng là ý tưởng sida hết chỗ chê…mà sao ai cũng làm.

not me
ý tưởng là thế, còn vị trí là do con Flynn đặt :yaoming:

Cứ làm như hà nội là xong, dễ nhận dang, hkông bị GATO giữa Bắc và Nam. ơ mà sao ở TP HCM không có trụ sở. hic

GATO thoải mái đê :yaoming:
nhiều loại cũng tốt

Nam mình làm đợp hơn để ngoài Bắc nó GATO nào:yaoming:

Bắc nó có áo rồi
Nam mình làm đi :yaoming:

Cậu nào đứng ra làm đi, phải làm xom tụ với mấy bạn ngoài Bắc chứ. Ở Tp mình nhiều người không vậy. Làm xong thì ofline một bữa cho ra trò. Mà tớ đính chính thêm là mấy bạn ngoài bắc có áo rồi đấy HUHU. làm nhanh nhanh đi. Mà theo các cậu ngoài Bắc nói là cái cổ thêm viền đen, cổ tay thêm viền đỏ nữa đẹp hơn. các cậu tính sao

lưu ý là ma-két chỉ là 2D nên có khác với mẫu in thực tế, tùy chi tiết đẹp - xấu hơn hên xui

Ngoài Bắc có rùi mà trong Nam chưa có thầu vậy nè…:thatvong:

Làm cái vote thấy vô dụng quá có ai ko muốn đâu