Vietnam Key Fan Forum

[Hỏi] Các bạn ở TP.HCM có muốn làm áo không?

Nhưng mà theo đà này thì delay dài dài cậu ơi

Hà Nội đây :yaoming:

https://fbcdn-sphotos-h-a.akamaihd.net/hphotos-ak-ash4/q71/s640x640/1150773_4594919330258_515693928_n.jpg

Uguuu~
Gao~
GATO quá…
Đại gia nào trong Nam mở thầu cái…:thatvong:

Mở thì mở được rồi nhưng vấn đề là tớ không đủ ngân khố để ứng, chứ mấy cậu pm gặp rồi đóng tiền lám thì dễ rồi

Cậu nào ở TP, Hồ Chí Minh thì vô đây điểm danh để biết số lượng cái nha. Nếu không ai thì tớ sẽ solo một mình vậy. hơi mắc tí thôi

Có ai ủng hộ ko nè =))
Đợi tí vì có nhiều bạn chưa biết =))

Áo chính thức danh cho FC nên để những người phụ trách mảng ngoại giao làm :slight_smile:

admin đăng lên facebook cho mọi người biết đi

Bàn kiểu đã kìa
Tính làm giống Bắc sao? :hoi:

Ờ thì tớ chỉ mới liên lạc bên in áo xem giá cả thế nào, chất lượng ra sao thôi. Sau khi có danh sách thành viên in áo tại tp Hồ Chí Minh thì mình sẽ giao cho bên ngoại giao còn không thì tớ ôm luôn

Ai thầu thì phải đưa mẫu áo ra đã chứ…

ờm…để một random mem từ đâu đó xuất hiện lo liệu có ổn không :robot:

Vì là một FC club nên sẽ làm áo giống nhau nhưng chỉ bổ sung thêm vài chi tiết như viền cổ và viền ngay cổ tay nữa ak, cũng không biết thế nào khi nào có nhiều người đăng kí mới họp lại góp ý

Cái này thì tớ không ép buộc là phải theo tớ, nếu có ai là main chính trong FC Key ở thành phố thì tớ cũng theo thôi, còn đỡ hơn là ai cũng nói mà chẳng có ai làm rồi ngâm giấm. Như trên tớ đã nói nếu không ai làm thì tớ đành solo vậy.

À, vậy cậu để tên pic này là thăm dò ý kiến đi cho dễ

bữa có một bài thăm dò của cậu nào đó đăng rồi mà sao cũng im ru luôn

p/S: nhờ MOD sữa lại tên topic giùm mình thành Thăm dò làm áo tại TP. Hồ Chí Minh

Tớ ở thành phố này

Vậy cậu đứng ra làm đi. Để nói hoài không ai làm

Tớ không có đủ khả năng

Nopí chung là đễ mà, không đủ kinh phí thì yêu cấu mội người đóng 90%.

Còn nhiều thứ khác nữa chứ :-?