Vietnam Key Fan Forum

International Saimoe League 2013

Cái này thì cũng khá nổi tiếng trong cộng đồng Otaku rồi
Vote ủng hộ các chac KEY của chúng ta nhé anh em :handsome:

My first vote :

chưa co PV 2013 up 2012 vậy

giao diện vote kiểu mới à :eek:
thôi ko vote, nhìn dọc nào cũng thấy Key

à k cái này là đang Nomination Period mà :yay:
nhìn lại cái bảng đăng ký Nova của mình mới thấy mình chọn gần như toàn loli :robot:

nói chung là char mình thích được neck còn khó nữa là tiara, năm nay nếu có buff dc thì đặt chỉ tiêu Kanade bảo vệ thành công tiara thôi :yaoming:

Để ý thấy ISML ít khi nào có 1 em Yan nào nhỉ . Vừa nominate Kotonoha Katsura & Saionji Sekai ( SChool Days ) mà không biết có được không :hoho:

^
mấy loại đấy nhìn là biết loại ngay từ vòng gửi xe rồi

Tại sao ? Sekai thì có thể hiểu nhưng Kotohana thì cũng khá nhiều người thích mà :freeze:

Thế giới ít ai dung chứa được Yan lắm o(╥﹏╥)o

seen so , yan ít người để ý lắm:bomb:

thật ra là chưa có yan nào đủ tầm để so bì với các bé kia

Đâu mà ít người , trên face có cái Yandere girl rules cả triệu người thích mà . Chắc ISML nó không thích Yan thôi
Anyway , trong list năm nay cũng có Rena Ryuugu ( higurashi naku koro ni ) - em Yan duy nhất :thatvong:

Yan hả? Có Yan hả ? :yay:
Tranh thủ đàn áp cho văng từ vòng gửi xe thôi :yay:

Sao ai cũng có thành kiến với Yan thế , chán thiệt :sad:
_Có YAN mới có NICE BOAT , SCHOOL DAYS mới nổi tiếng .
_Có YAN thì bộ Mirai Nikki mới thú vị hơn
_Higurashi mà ko có YAN -> đồ bỏ
Không hiểu vì sợ hay không thích mà mọi người né Yan nhỉ . Yandere, biết nghe lời, dễ bảo, dễ thương, dễ dụ, dễ ghen

Chia buồn nhé, nhưng tất cả các bộ kể trên tớ đều chưa bao giờ muốn sờ đến :bomb:

chú satsuki này ít có ác lắm , để kami-kun mơ chút đừng lo kami-kun có yan vào vòng trong ta sẽ cho rớt hết cả:bomb:

ko ghét yan, nhiều em yan mình còn thích là đằng khác, nhưng kia là saimoe, vote cho moe, yan moe đến đâu thì vẫn có những hành động phản cảm, chỉ có fan cuồng vote cho thôi

Yurripe trong Angel Beats! cũng được đánh giá là 1 yan đấy :drink:

hử ta thấy cũng đâu có giống yan lắm:bomb: