Vietnam Key Fan Forum

[Project] Little Busters! & Little Busters! ~Refrain~

Dù các nhóm khác có bản dịch rồi nhưng vẫn đợi hàng của Key VN hơn. Mà các bạn có định up lên vietsub không? Tại mình hay down về rồi cắm lên TV xem

:smiley:
Ep 1 đáng lẽ xong từ hôm chiều qua rồi, cơ mà tại hai RAW E-sub và RAW V-sub khác nhau nên lệch time, phải canh lại ~

Hehe hóng trên vietsubsharing . Có ep 1 down về liền :slight_smile:

link ở post 1 nhé bạn :drink:

cho tớ hỏi tại sao phải down font khi lỗi trong khi mấy nhóm sub khác lại ko ?

Thường thì mấy nhóm khác mux font vào file trực tiếp để phòng trường hợp máy tính không có.
Còn trường hợp font bị lỗi phải down về vì font không được mux vào file mkv nên phải có font ở máy để chương trình nó đọc.

Không hẳn, còn tùy vào phiên bản MKVMerge sử dụng nữa; một số bản mux font không được :v

đã ko mux thì sao lúc nén không cho thêm 500đ font sub đi :v

Có mux mà :v

ep 2 có mấy vấn đề

[spoiler]- biểu cảm của Rin tốt lắm, JC chế thêm cái này?

kiến nghị chuyển sang dùng raw của Ohys, rõ ràng đẹp hơn và không có chạy chữ trên màn hình
https://fbcdn-sphotos-b-a.akamaihd.net/hphotos-ak-frc3/1374331_4783598887129_679548399_n.jpg

Cho tớ góp ý là cỡ font quá nhỏ so với mấy nhóm khác và là nhỏ nhất nhóm tớ từng xem . Vì có những ng` thường xem anime = đt trong đó có tớ nên với màn hình 3.5 thì ko thể xem rõ dc . Nếu dc thì tăng gấp 1.5 lần càng tốt . Tks

Tập này đã encode kara rồi nên chưa đổi được, sẽ xem xét ở tập sau.

Cảm ơn bạn, sẽ khắc phục trong tập này.

Ep 2 loli-loli (21), chết cười, :sunohara04:. Route của Yuiko nhưng dự là sẽ có Triangle love.
720p:GOOGLE
480p:GOOGLE

Update ep 2
http://center.vnkeyfanclub.com/blog/vietnam-key-fansub-tv-anime-little-busters-refrain-02/

good , có ep 2 rùi ^^

Do không thấy tung tích gì mấy ngày qua của sếp Min chủ quản nên ep 3 bị delay :huh:

Có bác nào có thông tin gì về sếp Min không? Đừng nói với tôi là hắn đang bận đi chơi với em gái nên quên công việc :yaoming:

Xem ep 3 của Koga cho bớt ghiền vậy

720p: GOOGLE

480p: GOOGLE

Có ai giải thích hộ mình tại sao Yuiko có mặt trong cái thế giới đó được không?
Và nếu vòng lặp kết thúc thì Yuiko sẽ ra sao?

Về sau sẽ biết :quanchan: